takardar kebantawa

Wannan Dokar Sirri tana bayyana yadda crystalqiao.com ("Shafin" ko "mu") ke tattarawa, amfani da kuma bayyana Keɓaɓɓen Bayanin ku lokacin da kuka ziyarta ko yin siyayya daga rukunin yanar gizon.

Tuntuɓar

Bayan nazarin wannan manufar, idan kuna da ƙarin tambayoyi, kuna son ƙarin bayani game da ayyukan sirrinmu, ko kuna son yin ƙara, tuntuɓe mu ta imel astar@qiaocrystal.comko ta hanyar wasiku ta amfani da cikakkun bayanai da aka bayar a ƙasa:

Titin Beiyuan, Birnin Yiwu, Lardin Zhejiang Yiwu, 322000 Zhejiang, China

Tattara bayanan sirri

Lokacin da kuka ziyarci rukunin yanar gizon, muna tattara wasu bayanai game da na'urar ku, hulɗarku da rukunin yanar gizon, da bayanan da suka wajaba don aiwatar da sayayyarku.Hakanan muna iya tattara ƙarin bayani idan kun tuntuɓar mu don tallafin abokin ciniki.A cikin wannan Sirri na Sirri, muna komawa ga kowane bayani game da mutum wanda za a iya gane shi (ciki har da bayanin da ke ƙasa) a matsayin "Bayanin Sirri".Dubi lissafin da ke ƙasa don ƙarin bayani game da abin da keɓaɓɓun Bayanin da muke tattarawa da kuma dalilin da ya sa.

Bayanin na'ura

Manufar tarin:don loda muku rukunin yanar gizon daidai, da kuma yin nazari akan amfani da rukunin yanar gizon don inganta rukunin yanar gizon mu.

Tushen tarin:Ana tattara ta atomatik lokacin da kuka shiga rukunin yanar gizon mu ta amfani da kukis, fayilolin log, tashoshi na yanar gizo, tags, ko pixels [KARA KO SAUKE WANI SAURAN FASHIN FASAHA DA AKE AMFANI].

Bayyanawa don manufar kasuwanci:raba tare da na'urar sarrafa mu Shopify [ƘARA WANI SAURAN YAN BIDIYO TAREDA WANDA KUKE RABATAR DA WANNAN BAYANIN].

An tattara bayanan sirri:sigar burauzar gidan yanar gizo, adireshin IP, yankin lokaci, bayanin kuki, waɗanne shafuka ko samfuran da kuke gani, sharuɗɗan bincike, da yadda kuke hulɗa tare da rukunin yanar gizon [KARA KO RAGE DUK WANI BAYANIN BAYANI DA AKA TARARA].

Bayanin oda

Manufar tarin:don samar muku da samfura ko ayyuka don cika kwangilar mu, don aiwatar da bayanan kuɗin ku, shirya jigilar kaya, da samar muku da daftari da/ko tabbatarwa, sadarwa tare da ku, bincika umarninmu don yuwuwar haɗari ko zamba, da kuma lokacin kan layi tare da abubuwan da kuka raba tare da mu, samar muku da bayanai ko tallan da suka shafi samfuranmu ko ayyukanmu.

Tushen tarin:daga gare ku.

An tattara bayanan sirri:suna, adireshin lissafin kuɗi, adireshin aikawa, bayanin biyan kuɗi, adireshin imel, da lambar waya.

Raba Bayanan sirri

Muna raba keɓaɓɓen Bayanin ku tare da masu ba da sabis don taimaka mana samar da ayyukanmu da cika kwangilolin mu tare da ku, kamar yadda aka bayyana a sama.Misali:

Za mu iya raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku don bin dokoki da ƙa'idodi masu dacewa, don amsa sammaci, sammacin bincike ko wasu buƙatun halal don bayanin da muka karɓa, ko don kare haƙƙoƙin mu.

Tallan Halayyar

Kamar yadda aka bayyana a sama, muna amfani da Keɓaɓɓen Bayanin ku don samar muku da tallace-tallacen da aka yi niyya ko sadarwar tallace-tallace da muka yi imanin na iya sha'awar ku.Misali:

●Muna amfani da Google Analytics don taimaka mana fahimtar yadda abokan cinikinmu ke amfani da rukunin yanar gizon.Kuna iya karanta ƙarin game da yadda Google ke amfani da Bayanin Keɓaɓɓen ku anan:https://www.google.com/intl/en/policies/privacy/.Hakanan zaka iya fita daga Google Analytics anan:https://tools.google.com/dlpage/gaoptout.

●Muna raba bayanai game da amfani da rukunin yanar gizonku, siyayyarku, da hulɗar ku da tallanmu akan wasu rukunin yanar gizon tare da abokan tallanmu.Muna tattarawa da raba wasu daga cikin wannan bayanin kai tsaye tare da abokan tallanmu, kuma a wasu lokuta ta hanyar amfani da kukis ko wasu fasahohin makamancinsu (waɗanda za ku iya yarda da su, ya danganta da wurin ku).

Don ƙarin bayani game da yadda tallan da aka yi niyya ke aiki, zaku iya ziyartar shafin Ilimin Tallan Sadarwar Sadarwa (“NAI”) ahttps://www.networkadvertising.org/understanding-online-advertising/how-does-it-work.

Kuna iya ficewa daga tallan da aka yi niyya ta:

[HADA DA HANYOYIN FITARWA DAGA DUK WADANDA AKE AMFANI DA HIDIMAR.HANYOYIN KYAUTA HADA:

●FACEBOOK -https://www.facebook.com/settings/?tab=ads

●GOOGLE -https://www.google.com/settings/ads/anonymous

●BING -https://advertise.bingads.microsoft.com/en-us/resources/policies/personalized-ads]

Bugu da ƙari, zaku iya ficewa daga wasu daga cikin waɗannan ayyukan ta ziyartar tashar ficewa ta Digital Advertising Alliance a:https://optout.aboutads.info/.

Amfani da Bayanan sirri

Muna amfani da keɓaɓɓen bayanin ku don samar muku da ayyukanmu, wanda ya haɗa da: ba da samfuran siyarwa, sarrafa biyan kuɗi, jigilar kaya da cika odar ku, da kuma ci gaba da sabunta ku akan sabbin samfura, ayyuka, da tayi.

Tushen halal

Dangane da Babban Dokar Kariyar Bayanai ("GDPR"), idan kai mazaunin yankin Tattalin Arziki na Turai ("EEA") ne, muna aiwatar da keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanan ku a ƙarƙashin tushen halal masu zuwa:

● Yardar ku;

●Yin aikin kwangilar da ke tsakanin ku da Shafin;

●Bisa da wajibai na shari'a;

●Don kare mahimman bukatun ku;

●Domin aiwatar da aikin da aka yi don amfanin jama'a;

●Domin halaltattun muradun mu, waɗanda ba za su tauye haƙƙoƙin ku na asali ba.

Riƙewa

Lokacin da kuka ba da oda ta cikin rukunin yanar gizon, za mu riƙe keɓaɓɓen bayanin ku don bayanan mu sai dai kuma har sai kun nemi mu goge wannan bayanin.Don ƙarin bayani kan haƙƙin ku na gogewa, da fatan za a duba sashin 'Haƙƙinku' da ke ƙasa.

Yin yanke shawara ta atomatik

Idan kai mazaunin EEA ne, kana da hakkin ƙin yin aiki bisa ga yanke shawara ta atomatik (wanda ya haɗa da bayanin martaba), lokacin da shawarar ta yi tasiri a kan ku ko kuma ta shafe ku sosai.

Mu [KADA/KADA] shiga cikin cikakken yanke shawara mai sarrafa kansa wanda ke da tasiri na doka ko in ba haka ba ta amfani da bayanan abokin ciniki.

Mai sarrafa namu yana amfani da iyakataccen yanke shawara mai sarrafa kansa don hana zamba wanda bashi da wani tasiri na doka ko kuma wani tasiri akan ku.

Ayyukan da suka haɗa da abubuwan yanke shawara ta atomatik sun haɗa da:

● Lissafin baƙar fata na wucin gadi na adiresoshin IP masu alaƙa da ma'amala da aka kasa maimaita akai-akai.Wannan baƙaƙen lissafin yana ci gaba na ɗan ƙaramin adadin sa'o'i.

● Lissafin baƙar fata na wucin gadi na katunan kuɗi masu alaƙa da baƙaƙen adiresoshin IP.Wannan baƙaƙen lissafin yana ci gaba har na kwanaki kaɗan.

CCPA

Idan kai mazaunin California ne, kuna da damar samun damar Bayanan Keɓaɓɓen da muke riƙe game da ku (wanda kuma aka sani da 'Haƙƙin Sani'), don tura shi zuwa sabon sabis, kuma ku nemi a gyara Keɓaɓɓen Bayaninku. , sabunta, ko goge.Idan kuna son yin amfani da waɗannan haƙƙoƙin, da fatan za a tuntuɓe mu ta bayanin tuntuɓar da ke sama.

Idan kuna son zaɓar wakili mai izini don ƙaddamar da waɗannan buƙatun a madadin ku, da fatan za a tuntuɓe mu a adireshin da ke sama.

Kukis

Kuki ƙaramin adadin bayanai ne da ake zazzagewa zuwa kwamfutarka ko na'urarku lokacin da kuka ziyarci rukunin yanar gizon mu.Muna amfani da kukis iri-iri daban-daban, gami da aiki, aiki, talla, da kafofin watsa labarun ko cookies ɗin abun ciki.Kukis suna inganta ƙwarewar binciken ku ta hanyar barin gidan yanar gizon ya tuna ayyukanku da abubuwan da kuke so (kamar shiga da zaɓin yanki).Wannan yana nufin ba sai kun sake shigar da wannan bayanin a duk lokacin da kuka koma shafin ko yin lilo daga wannan shafi zuwa wancan ba.Kukis kuma suna ba da bayani kan yadda mutane ke amfani da gidan yanar gizon, misali ko ziyarar farko ce ko kuma idan baƙi ne akai-akai.

Muna amfani da kukis masu zuwa don haɓaka ƙwarewar ku akan rukunin yanar gizon mu da kuma samar da ayyukanmu.

Tsawon lokacin da kuki ya rage a kan kwamfutarka ko na'urar tafi da gidanka ya dogara da ko kuki ne na "cirewa" ko "zama".Kukis ɗin zama yana dawwama har sai kun daina bincike kuma kukis masu dagewa suna wucewa har sai sun ƙare ko an share su.Yawancin kukis ɗin da muke amfani da su suna dawwama kuma za su ƙare tsakanin mintuna 30 zuwa shekaru biyu daga ranar da aka sauke su zuwa na'urarka.

Kuna iya sarrafawa da sarrafa kukis ta hanyoyi daban-daban.Da fatan za a tuna cewa cirewa ko toshe kukis na iya yin mummunan tasiri ga ƙwarewar mai amfani da ku kuma sassan gidan yanar gizon mu na iya daina samun cikakkiyar isa ga.

Yawancin masu bincike suna karɓar kukis ta atomatik, amma za ka iya zaɓar ko karɓar kukis ta hanyar sarrafa burauzan ku, galibi ana samun su a menu na “Kayan aiki” ko “Preferences” na burauzar ku.Don ƙarin bayani kan yadda ake canza saitunan burauzarku ko yadda ake toshewa, sarrafa ko tace kukis ana iya samunsu a cikin fayil ɗin taimakon mai bincikenku ko ta irin waɗannan shafuka kamar:www.allaboutcookies.org.

Bugu da ƙari, da fatan za a lura cewa toshe kukis na iya hana gabaɗayan yadda muke raba bayanai tare da wasu kamfanoni kamar abokan tallanmu.Don amfani da haƙƙoƙinku ko ficewa daga wasu amfani da bayananku ta waɗannan ɓangarorin, da fatan za a bi umarnin da ke cikin sashin “Tallar Halaye” a sama.

Kar a Bibiya

Lura cewa saboda babu daidaitaccen fahimtar masana'antu na yadda ake amsa siginonin "Kada a Bibiya", ba ma musanya tarin bayanan mu da ayyukan amfani lokacin da muka gano irin wannan sigina daga mai binciken ku.

Canje-canje

Za mu iya sabunta wannan Dokar Sirri daga lokaci zuwa lokaci don yin tunani, alal misali, canje-canje ga ayyukanmu ko don wasu dalilai na aiki, doka, ko tsari.

Korafe-korafe

Kamar yadda aka ambata a sama, idan kuna son yin ƙara, da fatan za a tuntuɓe mu ta imel ko ta wasiƙa ta amfani da cikakkun bayanai da aka bayar a ƙarƙashin “Lambobi” a sama.

Idan ba ku gamsu da martaninmu game da korafinku ba, kuna da damar shigar da korafinku ga hukumar kare bayanan da ta dace.Kuna iya tuntuɓar yankin ku

An sabunta ta ƙarshe: 10/05/2023